Luật sư trả lời: Trong thời gian điều trị do tai nạn lao động, người sử dụng lao động vẫn phải đóng BHXH,BHYT.
(Điều 38 Luật An toàn – Vệ sinh lao động 2015; Điều 88 Luật Bảo hiểm xã hội 2014)

Write a comment:

*

Your email address will not be published.

© 2021 Bản quyền thuộc về Luật NTV

    

https://giayphepkinhdoanh.vn/wp-admin/admin-ajax.php