Luật sư trả lời: Thu nhập phát sinh từ tiền lãi gửi tại tổ chức tín dụng (ngân hàng) được miễn thuế thu nhập cá nhân căn cứ khoản 7 Điều 4 Luật Thuế thu nhập cá nhân 2007, sửa đổi bổ sung năm 2012.

Write a comment:

*

Your email address will not be published.

© 2021 Bản quyền thuộc về Luật NTV

    

https://giayphepkinhdoanh.vn/wp-admin/admin-ajax.php