Luật sự trả lời: Theo quy định tại Khoản 6 Điều 93 Luật Sở hữu trí tuệ 2019 quy định Giấy chứng nhận đăng ký nhãn hiệu sẽ có hiệu lực từ ngày cấp đến hết 10 năm (mười năm) kể từ ngày nộp đơn.
Khi thời hạn bảo hộ nhãn hiệu hết thì chủ sở hữu có thể làm thủ tục gia hạn hiệu lực của Giấy chứng nhận đăng ký nhãn hiệu

Write a comment:

*

Your email address will not be published.

© 2021 Bản quyền thuộc về Luật NTV

    

https://giayphepkinhdoanh.vn/wp-admin/admin-ajax.php