Luật sư trả lời: Lao động nước ngoài dù là cá nhân cư trú hay cá nhân không cư trú đều phải đóng thuế TNCN nếu thuộc trường hợp quy định tại Điều 2 Luật Thuế thu nhập cá nhân 2007, sửa đổi bổ sung năm 2012.

Write a comment:

*

Your email address will not be published.

© 2021 Bản quyền thuộc về Luật NTV

    

https://giayphepkinhdoanh.vn/wp-admin/admin-ajax.php