Luật sư trả lời: Căn cứ Điều 9 Thông tư 111/2013/TT-BTC thì các khoản tiền đóng BHXH, BHYT thuộc các khoản được trừ ra khi tính thuế TNCN.

Write a comment:

*

Your email address will not be published.

© 2021 Bản quyền thuộc về Luật NTV

    

https://giayphepkinhdoanh.vn/wp-admin/admin-ajax.php