Luật sư trả lời: theo khoản 10 Điều 4 văn bản hợp nhất Luật Thuế thu nhập cá nhân do Văn phòng quốc hội ban hành thì tiền lương hưu nhận được do Bảo hiểm xã hội chi trả là khoản thu nhập được miễn thuế TNCN.

Write a comment:

*

Your email address will not be published.

© 2021 Bản quyền thuộc về Luật NTV

    

https://giayphepkinhdoanh.vn/wp-admin/admin-ajax.php