Luật sư trả lời: Người lao động nghỉ thai sản từ 14 ngày làm việc trở lên không phải đóng BHXH.
(Khoản 6 Điều 42 Quyết định 595/QĐ-BHXH ngày 14/4/2017)

Write a comment:

*

Your email address will not be published.

© 2021 Bản quyền thuộc về Luật NTV

    

https://giayphepkinhdoanh.vn/wp-admin/admin-ajax.php