Luật sư trả lời: Người lao động không tự chốt sổ bảo hiểm xã hội do đây là trách nhiệm của người sử dụng lao động.
(Khoản 5 Điều 21 Luật Bảo hiểm xã hội 2014)

Write a comment:

*

Your email address will not be published.

© 2021 Bản quyền thuộc về Luật NTV

    

https://giayphepkinhdoanh.vn/wp-admin/admin-ajax.php