Luật sư trả lời: Căn cứ Khoản 1 Điều 2 Thông tư 92/2015/TT-BTC kể từ ngày 30/7/2015 hộ cá nhân kinh doanh sẽ được miễn thuế TNCN nếu có doanh thu dưới 100.000.000 đồng.

Write a comment:

*

Your email address will not be published.

© 2021 Bản quyền thuộc về Luật NTV

    

https://giayphepkinhdoanh.vn/wp-admin/admin-ajax.php